பாதாமின் முழு பலனும் கிடைக்க தினமும் இப்படி சாப்பிடுங்கள்

பலர் பாதாமை அப்படியே உண்ணுகிறார்கள். ஒரு சிலர் அதனை ஊறவைத்து சாப்பிடும் ஆலோசனையைப் பின்பற்றுகிறார்கள். சத்துள்ள இந்த கொட்டைகளை ஏன் இரவு முழுவதும் ஊறவைத்து சாப்பிட வேண்டும் என்று நீங்கள் நினைக்கலாம். ஊறவைத்த பாதாம் அதன் பச்சை அல்லது வறுத்த வடிவத்தை விட உண்மையில் சிறந்ததா? இதனை தெரிந்து கொள்வோம் வாங்க…

பாதாம் ஊட்டச்சத்துக்கள் மற்றும் நார்ச்சத்து, புரதங்கள், வைட்டமின் E, மெக்னீசியம், மாங்கனீஸ், தாமிரம், பாஸ்பரஸ் ஆகியவற்றின் சிறந்த மூலமாக நிரம்பியுள்ளது. எடை இழப்பு, நல்ல எலும்பு ஆரோக்கியம், உங்கள் மனநிலையை மேம்படுத்துதல், இதய நோய்கள், புற்றுநோய் மற்றும் நீரிழிவு நோய்க்கான அபாயத்தைக் குறைத்தல், பல சுகாதார ஆய்வுகள் பாதாம் பருப்பின் பல நன்மைகளை உறுதிப்படுத்துகின்றன.

ஒரு ஆய்வின்படி, அதிக அளவு வேர்க்கடலை, அக்ரூட் பருப்புகள் மற்றும் பாதாம் சாப்பிடாதவர்களுடன் ஒப்பிடும்போது, மக்கள் தங்கள் மார்பக புற்றுநோயின் அபாயத்தைக் குறைக்கலாம். மற்றொன்று பாதாம் இரத்த ஓட்டத்தில் ஆக்ஸிஜனேற்றத்தின் அளவை கணிசமாக அதிகரிக்கிறது, இரத்த அழுத்தத்தைக் குறைக்கிறது மற்றும் இரத்த ஓட்டத்தை மேம்படுத்துகிறது என்பதை நிரூபிக்கிறது.

டைப் 2 நீரிழிவு நோயாளிகளும் பாதாம் உட்கொள்வதன் மூலம் பயனடைவார்கள். ஏனெனில் மெக்னீசியம் இரத்த சர்க்கரை அளவை நிர்வகிக்க உதவுகிறது.பாதாமின் பல நன்மைகளைப் பற்றி அறிந்த பிறகு, நீங்கள் அவற்றை முதலில் அவற்றை ஒரே இரவில் ஊறவைக்கவும். பாதாமை ஊறவைத்த பிறகு சாப்பிடுவது, சிறந்த ஊட்டச்சத்து கிடைக்கும் தன்மை மற்றும் செரிமானத்தின் மூலம் அவற்றின் ஆரோக்கிய நன்மைகளை கணிசமாக மேம்படுத்தலாம்.