திருமணம் ஆன பிறகு பல வருட ரகசியங்களை விக்னேஷ் சிவன் வெளியிட்டார் -சிம்புவால் தான் அது நடந்தது…

நடிகர் சிம்பு செய்த உதவி குறித்து நடிகை நயன்தாராவின் கணவரும், பிரபல இயக்குனருமான விக்னேஷ் சிவன் சமீபத்தில் பேட்டி ஒன்றில் பேசினார்.போடா போடி படத்தின் மூலம் இயக்குநராக அறிமுகமானவர் விக்னேஷ் சிவன். சிம்பு நடிப்பில் கடந்த 2012ம் ஆண்டு வெளியாகி நல்ல வரவேற்பை பெற்றது. இதைத் தொடர்ந்து விக்னேஷ்சிவனின் நானும் ரவுடி தான் படமும் அவரது வாழ்க்கையில் மறக்க முடியாத படமாக அமைந்தது.

இயக்குநர் விக்னேஷ் சிவனுக்கும், நடிகை நயன்தாராவுக்கும் இடையே காதல் மலர்ந்தது படத்தின் படப்பிடிப்பின் போதுதான். சுமார் 7 வருடங்களாக காதலித்து வந்த ஒரு ஜோடி சமீபத்தில் திருமணம் செய்து கொண்டது. இவர்கள் இருவருக்கும் கடந்த ஜூன் 9ம் தேதி திருமணம் நடந்தது.

திருமணம் முடிந்து பல நாட்கள் கோவிலை வலம் வந்த விக்கி நயன் ஜோடி தற்போது கேரளாவில் உள்ள நயன்தாரா வீட்டில் பார்ட்டிக்கு செல்கிறார்கள். அங்கு நயன்தாராவின் உறவினர்கள் விக்கிக்கும் நயனுக்கும் விருந்து வைக்கிறார்களாம்.

இந்நிலையில், சமீபத்தில் ஒரு பேட்டியில் விக்னேஷ் சிவனின் சிம்பு பற்றி பேசியுள்ளார். விக்னேஷ் சிவன் இயக்குனர் மட்டுமல்ல, பாடலாசிரியரும் கூட. ஒரு பேட்டியில், பாடல் எழுதும் திறமைக்கு சிம்பு தான் ஊக்கம் அளித்தார். போடா போடி படத்தின் போது சிம்பு பாடல் வரிகள் எழுதும் போது தானே ஏதாவது இரண்டு வரி எழுதச் சொல்வார். அவர் எனக்கு கொடுத்த நம்பிக்கைதான் இப்போது என்னால் புரிந்து கொள்ள முடிந்தது என்று விக்கி கூறினார்.